สอนเปิด Server Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีคำถาม ครับ รันผ่านหมดแล้ว add ID ยังไงครับ สอบถามหน่อย ผม งง SQL เวอร์ชั่น 2005 เล่นไม่เป็นเลยครับ

Go down

มีคำถาม ครับ รันผ่านหมดแล้ว add ID ยังไงครับ สอบถามหน่อย ผม งง SQL เวอร์ชั่น 2005 เล่นไม่เป็นเลยครับ Empty มีคำถาม ครับ รันผ่านหมดแล้ว add ID ยังไงครับ สอบถามหน่อย ผม งง SQL เวอร์ชั่น 2005 เล่นไม่เป็นเลยครับ

ตั้งหัวข้อ  thnook Thu Sep 11, 2014 12:04 pm

รบกวนหน่อยนะครับ ผม add ID ไม่เป็น จริงๆ ผม ลอง ดู ตรง แอ็กเค้าแล้ว add แล้วก็ เข้าไม่ได้ จึงอยากสอบถาม การสร้าง id ใน SQL เพื่อรันเข้าเกมครับ
ผม เปลี่ยน id ตามม ฮามาชิแล้วนะครับ ในตัวรัน .exe อยากสอบถามเพิ่มเติมครับกำลัง ศึกษา Question Question Question

thnook
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics