รบกวนขอวิธีเปลี่ยนออร่าตัวละครหน่อยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

รบกวนขอวิธีเปลี่ยนออร่าตัวละครหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  wizardry on Sat Dec 01, 2012 5:40 pm

คืออยากได้ออร่าแบบเซิฟหลักอ่ะครับ ต้องเปลี่ยนตรงไหนครับ?

wizardry
เด็กพยายาม
เด็กพยายาม

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: รบกวนขอวิธีเปลี่ยนออร่าตัวละครหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  itforever on Mon Dec 03, 2012 7:25 am

เปลี่ยน SFX

itforever
เด็กพยายาม
เด็กพยายาม

Re: รบกวนขอวิธีเปลี่ยนออร่าตัวละครหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  wizardry on Mon Dec 03, 2012 5:09 pm

itforever พิมพ์ว่า:เปลี่ยน SFX

รบกวนขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยครับ? อยากได้ออร่าเหมือนเซิฟหลักเลยอ่ะครับ ผมว่าสวยดี Very Happy

ขอบคุณครับ

wizardry
เด็กพยายาม
เด็กพยายาม

ตั้งหัวข้อ  wizardry on Wed Dec 12, 2012 4:38 pm

wizardry พิมพ์ว่า:
itforever พิมพ์ว่า:เปลี่ยน SFX

รบกวนขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยครับ? อยากได้ออร่าเหมือนเซิฟหลักเลยอ่ะครับ ผมว่าสวยดี Very Happy

ขอบคุณครับ

รบกวนขอรายละเอียดหน่อยนะครับ

wizardry
เด็กพยายาม
เด็กพยายาม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน