รบกวนขออัพเดทพวกแฟชั่นกับปีกและผ้าคลุมหน่อยได้มั้ยครับ?

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

รบกวนขออัพเดทพวกแฟชั่นกับปีกและผ้าคลุมหน่อยได้มั้ยครับ?

ตั้งหัวข้อ  wizardry on Sat Dec 01, 2012 1:57 am

อยากได้อัพเดท แฟชั่น/ปีก ใหม่ๆอ่ะครับ ตอนนี้ใช้ตัวของ Admin อยู่ครับ มีไอเทมเยอะแยะมากมายเลย แต่แฟชั่นกับผ้าคลุมไม่มีรหัสเลยอ่ะครับ ใครมีรบกวนขอหน่อยนะครับ
และปรับ การคูณ EXP/Drop อะไรยังงี้ตรงไหนหรอครับ?

ขอบคุณมากครับ

wizardry
เด็กพยายาม
เด็กพยายาม

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: รบกวนขออัพเดทพวกแฟชั่นกับปีกและผ้าคลุมหน่อยได้มั้ยครับ?

ตั้งหัวข้อ  wizardry on Wed Dec 12, 2012 4:39 pm

รบกวนขอหน่อยนะครับ ส่วนเรื่องอัตราคูณ EXP/Drop ปรับเป็นแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

wizardry
เด็กพยายาม
เด็กพยายาม

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics