สอนเปิด Server Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอวิธี Copy เชิฟเวอร์อื่น หรือ ตัว+10 สล๊อค 5 ช่องครับ

2 posters

Go down

ขอวิธี Copy เชิฟเวอร์อื่น หรือ ตัว+10 สล๊อค 5 ช่องครับ Empty ขอวิธี Copy เชิฟเวอร์อื่น หรือ ตัว+10 สล๊อค 5 ช่องครับ

ตั้งหัวข้อ  myteeradon Thu Oct 04, 2012 3:34 pm

ขอวิธี Copy เชิฟเวอร์อื่น หรือ ตัว+10 สล๊อค 5 ช่องครับ

myteeradon
เด็กพยายาม
เด็กพยายาม

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอวิธี Copy เชิฟเวอร์อื่น หรือ ตัว+10 สล๊อค 5 ช่องครับ Empty Re: ขอวิธี Copy เชิฟเวอร์อื่น หรือ ตัว+10 สล๊อค 5 ช่องครับ

ตั้งหัวข้อ  chakuza009 Thu Oct 04, 2012 5:29 pm

แอดมินหายไปเป็นเดือนไม่เห็นมาอัพเดทอะไรเลย น่าจะลงละเลียดกว่านี้นะครับผมว่า อย่างเช่น โปรแกรมแอดของ การวาง npc วาป มอน ของใหม่เข้าเซิฟทำกันยังไง ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ติดตามมาหลา่ยวันยังไม่เห็นมีอะไรใหม่ๆเลย ใครทำเซิฟเก่งแล้วมาบอกกันหน่อย affraid

chakuza009
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics