รบกวนด้วยคับ เปิดผ่านได้หมดแต่ผม ทำแลนไปให้อีกเครื่อง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

รบกวนด้วยคับ เปิดผ่านได้หมดแต่ผม ทำแลนไปให้อีกเครื่อง

ตั้งหัวข้อ  badboy16887 on Wed Sep 19, 2012 3:12 am

รบกวนด้วยคับ เปิดผ่านได้หมดแต่ผม ทำแลนไปให้อีกเครื่อง เล่นไม่ได้คับ เปลี่ยนไอดี อีกเครื่องพิพม์ไอพีเครื่องผมสมัครหน้าเว็บได้ เปลี่ยนไปเปลี่ยนไอพีตามกระทู้สอน เปลี่ยน IP ตรงตัว Neuz.exe แล้ว และก็ลองเปลี่ยนไปหลายตัว ก็ไม่ได้คับ อีกเครื่องที่แลนจะมาเล่นด้วย เชื่อมต่อ server ไม่ได้ตลอดเลยคับ ไม่ทราบว่าต้องทำอะไรเพิ่มอีกไหมคับท่าน

badboy16887
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: รบกวนด้วยคับ เปิดผ่านได้หมดแต่ผม ทำแลนไปให้อีกเครื่อง

ตั้งหัวข้อ  smilez09 on Thu Oct 04, 2012 3:21 am

อยากทราบด้วยคนครับ

smilez09
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน